Category Archive : Hadithi za kufirana

2 Oct, 2012 | JoJolrajas | Comments

Hadithi za kufirana

Kila siku hatukosi watu katika blog yetu.

Hilton cabana miami beach allison tower

Tunawapenda sana. Tulipata mushkeli mzito wa kupoteza Mawasiliano na aliehusika kubadili nenosiri kwa muda huo. Mtusamehe sana. Sasa bas. Tutatumia mwezi huu kuendelea kupokea simulizi zenu kwa njia za siku zote, ikiwemo: mattjaredamon gmail. Mambo yote ni siriiii na faragha kabisa, msiogope. Ila tunaomba simulizi za wadada wetu, sio za wakaka tupu.

Wasco drug bust

TungependaTutoe mwanga kwa magonjwa ya zinaa ili mcheze salama huko Tz jameni. So this was my typical Friyay, I come off work at about 8pm.

Get home at around 9 and I get a typical call from my alcoholic friends to make plans for the night. We plan to meet in exactly 2 hours with our other cousins, I like to make precise plans cause I hate being 1st one there and having to wait for these uncultured beasts.

hadithi za kufirana

This makes me sad a bit so I decide to pull out, this bastard will have to catch an Uber or something. Just as I leave he shows up. Not my ideal night. Thrilled that I was going to a more trendy place with possibly hotter guys. I told Mkavu, but he was so wasted trying to pic up random Chicks that were actually were hoes, I decided it was time we decided to leave.

Hadithi Za Kutombana Na Kufirana

The Drive home was sloooooow. I was kinda horny, playing loud music. And frankly enjoying this driving home moment with a guy.Tangu utotoni nilijuwa kuwa nimejaliwa uzuri wa maumbile na sura.

Nikiwa mtoto wa kike wa pekee na wa mwisho wa Mzee Erasto Malyamkono mtaani alijulikana kama Mzee Mswahili nilikuwa nimedekezwa nikadekeka. Kaka zangu walikuwa wakinichunga utadhani mboni ya jicho vile, na hakuna kitu nilichotamani ambacho sikukipata. Nilijitahidi kuitunza heshima yangu na heshima ya familia hususan maswala ya wanaume.

Hadi naanza kidato cha tano nilikuwa bado bikira. Kabla ya hapo vijana wengi kule mtaani maeneo ya Isamilo walikuwa wakinitaka na kunifukuzia. Nawakumbuka kina Maiko, John, Almasi na Mugisha alikuwa na umbo kubwa na kakichwa kidogo, utadhani hana shingo wa pale magorofa ya Benki jinsi walivyokuwa wakinisarandia.

Nilikuwa mcheshi na sikuwa na maringo yoyote. Yangu yalikuwa ni maneno na ahadi kem kem, lakini kuwavulia chupi la!! Nilikula vi pesa vyao vya sangara n a kujinoma kwa tuzawadi twao. Mademu wengi pale mtaani walinichukia sana, na hawakuficha wivu wao. Wengi waliokuwa wakinitaka walikuwa ni watoto wa wakubwa miongoni mwao walikuwemo mtoto wa Jaji maarufu na mwingine alikuwa ni mtoto wa RPC. Namkumbuka mhindi mmoja ambaye naye alikuwa akinifukuzia ile mbaya. Nilijiona mimi ni malkia wa mbingu nikiitetemesha nchi kila nipitapo.

Ilikuwa ni huko Lushoto ndiko nilikopata kwa mara ya kwanza kuonja joto la mapenzi. Basi letu lilisimama pale Mombo kwa ajili ya kujipatia chakula kabla ya kuendelea na safari yetu hadi Moshi. Yeye alikuwa ni mfanyakazi katika Hoteli ya Usambara, mojawapo ya hoteli mashuhuri pale Mombo. Nilikuwa nimekaa kwenye meza moja na marafiki zangu wawili; Sakina Mwanakibili mtoto wa Mbunge na Grace Chambi mtoto wa Katibu wa Wizara, ambaye boyfriend wake alikuwa Mbunge mmoja.

Alikuwa ni mtanashati na sote watatu tulijikuta tukipoteza mtiririko wa mawazo kwa sekunde. Aliporudi tena alijitambulisha kwetu kwa jina na kuchukua oda zetu. Tulikula kwa haraka haraka kwani tulianza kusikia honi ya basi letu ikianza kulia.

Kama kawaida tuliangalia alipokaa dereva na demu mmoja wakila, hatukuwa na haraka. Tulipomaliza kula tulijiandaa kuondoka. Kabla hata hatujafika nje tukasikia mtu akituita. Tukasogea chemba. Sikuamini kuwa mwanamme anaweza kunigusa kihisia namna hiyo. Kwani tuna alama kwenye paji? Dereva wa basi alitoka nje na kuelekea kwenye basi. Nikajua nilazime niamue haraka.

Alichukua kipande cha karatasi na kuandika namba yake ya simu na kuniambia kuwa siku nikiwa njiani kurudi nimpigie ili tukutane. Nilimwahidi kuwa nitampigia simu wakati nikirudi toka likizo.

Ksp oss ntr

Nilikimbilia kupanda basi. Wakataka niwasimulie yaliyotokea. Nilisubiri kwa hamu siku ya kurudi toka likizo. Hata hivyo mawazo yangu yalikuwa kwa PJ tu. Sijui itakuwaje nikimuona, sijui bado atanionyesha kunitaka Kwa uchafu wangu wa mawazo nimwazia akiwa uchi mbele yangu!! Sijui niiguse au la.Nazibuwa na kupanuwa mikundu. Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu.

Email : nakulamikundu gmail.

Staili Za Kutombana Na Kufirana

Nataka demu wa kutomba na kufira. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. Me ni boy nnae penda wanaumme wenzangu.

hadithi za kufirana

Natafta mtu wa kua nae kwenye mahusiano awe around 30 na kuendelea kama yupo anaicheki Nipo dar, natafuta mwanamke anayependa kufirwa, majimama na wanawake watu wazima watapewa kipaumbele. Nina mboo kubwa, ndefu,nnene. Nitafute kwa 70 themanini na nne, themanini na nne.

Nina miaka 21, niliwahi nyonywa mkundu bila kufirwa mpaka leo mkundu unaniwasha nataka kufirwa Anitafute kwa kuweka namba yke Jaman wale wamama na wanawake waopenda kuchezeea na kukojozwa au kuchezewa mpka ukojoe kwa kunyonywa kuma vzri basi kungwi nipo hapa napatikana DSM, nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….

Nina mboo nene jamani nakosa wa kumfira plz mwanamke aje basi nimfire no mboo Yangu nene ujiandae. Wasagaji wanaojielewa tutafutane hapa ninasantos yahoo. Nipo Dar es salaam Nina nyege Sana. Mtu anayetoa mkundu Dar na mwenye hamu ya kufirwa ki Sawa Sawa anicheki Nataka nikufire mkundu. Nikufire uridhike. Uwe na mkundu ulionona Uwe na Matako makubwa Na usiwe mchoyo wa kunipa mkundu.

Unipe mkundu niufire, na niupanue ninavyotaka. Nina mboo ndefu, nene, kubwa nyeusi Nina nyege Sana.

Viatu vyekundu - Hadithi za Kiswahili - Katuni za Kiswahili - Hadithi za Watoto- Swahili Fairy Tales

Nataka nikupe Raha. Nataka nikufire utulie Nataka nikutie vidole mkunduni kuma yote ilowe. Nicheki nataka nikufumuwe marinda. Unijambie, Uninyee kwenye mboo Na unye chini! Nicheki nikufire.

Manuka honey wiki

Nipo Mbezi Beach Kama Unaweza kuja kwangu usiku sana. Njoo nikupakuwe mavi. Nataka Nikuzibuwe mtaro huo. Napenda Matako makubwa. Nataka Wanawake tu. Mashoga tafadhali sana msiguse Namba yangu!

Wanawake wasagaji wanaojitambua tuwasiliane hapa ninasantos yahoo. Mama mwenye nyumba. Baridi ilikua kali sana hivyo sikutaka kutoka ndani, niliwasha Tv na kuanza kutazama vipindi vilivyokua vikionyeshwa. Nikamshukuru kisha nikaendelea kutazama Tv. Nilikua nimehamia hapo ndani miezi minne iliyopita, baada ya kuletwa kikazi toka Dar nilikoanzia kufanya kazi mara baada ya kumaliza chuo.

Baada ya kukaa kwa miezi miwili siku moja mama mwenye ambae alikua hana mume baada ya kuachana na mumewe muda mrefu uliopita, akanambia kwa vile anaishi yeye na watoto wawili wa kiume wa mdogo wake, kwa nini nisiwe nakula nao pamoja?Napenda mikundu mikubwa.

Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma. Napenda mapuru. Kama una mkundu unaotoka nje nitafute Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki.

hadithi za kufirana

Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki Jamani boyz aliyeko Dar, aliye na mkundu mtamu msafi na mwenye mvuto kimuonekano, asiwe mnene asiwe, asiwe mkubwa kuzidi miaka 22, asiye na shida ndogo ndogo, anaye jitambua, anaye jikubali, chek me in Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu.

Awe na Sura Na Mwonekano Mzuri. Nina Mboo Kubwa Na Ndefu. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Niandikie Email kupitia mfiraji gmail.

Tag: Kufirana

Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam. Napanuwa mikundu dar. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki napatikana whatsapp tu. Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma gmail. Blog Mpya!! Mie bottom gay najiheshimu smartnna 22 yrs nipo dar nataka basha anayejielewa namba zangu ni Nazibuwa na kupanuwa mikundu.

Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu. Email : nakulamikundu gmail. Nyie kufilana raha sana hasa mpatane mlio ridhiana.

Full kuzibuana mikundu dah!! Dah sio poa wala cjapenda huwez kumfanyia mzazi wako laana iyo kama ni stori mzee umebugi. Niko mwanza natafuta bottom mwenye awe mwanza msafi msiri mwenye kujielewa wasumbufu sitaki uwe mwanza na geto uwe nalo Naitwa neema niko dar natoa mkundu bei maelewano unafira bila usumbufu piga namba au tuma sms ukiravyote pia natoa. Natoa mkundu kwa uhakika kama uko vizuri nitafute naitwa neema nipo kigogo dar hap namba tuma sms.

Na tafuta demu yoyote alie pande za Musoma anaetaka kufirwa na kutombwa awe mrembo anitafute nime sema demu sitaki shoga nicheki Amina Mpindogani. Duniani kuna mambo! Hivyo ndivyo unavyoweza kusema, kufuatia simulizi ya kutisha, ya mwanamke aliyejitambulisha kwa jina la Amina Mpindogani 59ambaye anakiri kwamba kwa muda mrefu, amekuwa akishiriki kwenye vitendo vya kishirikina, ikiwemo kula nyama za watu.

Global TV Online, imefanikiwa kukutana ana kwa ana na mwanamke huyo ambapo hapa anaanza kwa kujitambulisha:. Lakini je, Amina alianza vipi kula nyama za watu? Akizungumza na Global TV, Amina alisema alianza kufundishwa uchawi na bibi yake jina linahifadhiwa tangu akiwa msichana mdogo lakini mwaka akiwa na umri wa miaka 50, baada ya kuona watu wengi wameanza kumshuku kuwa mchawi, alijiunga na chama cha waganga wa jadi ili kuwazuga waliokuwa wakimshuku mchawi.

Baada ya kufanya mchezo hatari wa kula nyama za watu, kama ulivyomsikia mwenyewe, hatimaye Amina ameamua kuachana na uchawi na kumgeukia Mungu wake. Matunguli yakichomwa moto.

Axle seal leaking after replacement

Marko Mzola, ni mchungaji wa Kanisa la Hosana Ngome ya Yesu lililopo Nyakasangwe Msigani Kata ya Wazo jijini hapa ambapo yeye ndiye aliyempokea mwanamke huyo kwa mara ya kwanza na hapa anaeleza jinsi ilivyokuwa. Na hiyo ndiyo simulizi ya kutisha ya mwanamke huyu ambaye kama ulivyomsikia, amekiri kuhusika na ushirikina kwa miaka mingi, akila nyama za watu na jinsi alivyowatesa watu maishani kabla ya baadaye kumgeukia Mungu wake.

Install Globalpublishers Application.

Queen remix 2018

Matunguli yake. Search for:.Bongo kutombana. Jana tulilewa sana, my girl akataka tumfire kwa Mara ya kwanza. TRIM The bongo wife tomosa gives her husband a sensetive and very relaxing handjob. Malaya Bongo Wadangaji. Kunyonya Mboo Free Dj Afro Porn. Utamu mtupu Video ya Kibongo 1. Synthia and keith from Kenya. African Squirting juicy cum. Remove ads Ads by TrafficFactory.

Bongo kutombana 2 min Jcpstylish - Jana tulilewa sana, my girl akataka tumfire kwa Mara ya kwanza 3 min Kibamiakitamu - Bongo anal 15 sec Cristina Mtatmu - TRIM 69 sec Alzib - Bongo 65 sec Jcpstylish - The bongo wife tomosa gives her husband a sensetive and very relaxing handjob, 12 min Tomosabijay - BLOG 12 min Matusi-tanzania - 4. Malaya bongo 2 min Tanzaniahardcore - Bongo 97 sec Really Big Head - Mkundu raha 89 sec Bongokali - Utamu mtupu Video ya Kibongo 1 2 min Ndagamwaipopo - Mary Sinza 2 min Tanzaniahardcore - Monica 32 sec Kibamiakitamu - 17k Views.

Maurine 2 min Mcandrew - Synthia and keith from Kenya 2 min Bongo-fucks - 1. African Squirting juicy cum 16 sec Unadai Kumangana - 86 Views. Meet and Fuck 12 sec Unadai Kumangana - 5.Baada ya leacture,alikuja kwangu na kuniomba notes za siku ya nyuma kwa sababu hakuweza kuingia darasani hiyo siku iliyopita.

I wanted to tell her,i want her to know that i don't want us to be just friends,i love her but i'm just to shy,and i don't know why 2nd year Simu yangu iliita,kupokea alikuwa yeye alikuwa akilia akinielezea jinsi gani boyfriend wake broke her heart,she asked me to come over because she didn't want to be alone,kwa kuwa ni rafiki yangu kipenzi ilinibidi kwenda kumfariji,as i sat next to her on the sofa,nilikuwa nikimuangalia Machoni nikitamani awe wangu.

Baada ya masaa mawili baada ya kuangalia nae movie mbili tatu na kula nae chakula pamoja akarudi katika hali yake ya kawaida,hivyo akaamua kwenda kulala,before akaniangalia na kuniambia "asante" na kunipa tabasamu tamu,i want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

I want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why. Graduation Day siku,wiki kisha mwezi ukapita ilikuwa ni mahafali yetu tukimaliza masomo ya chuo,akiinuka kwenda kutunukiwa shahada yake ya uchumi nilikuwa nikimuangalia akiwa amependeza sana siku ile,i wanted her to be mine,but she didn't notice me like that,and i knew it.

Miaka michache baadae Nikiwa kanisani Yule Msichana akiwa anaolewa sasa,nilimuangalia akisema "ndiyo nakubali " and drive off to new life,kaolewa na mwanaume mwingine,i wanted her to be mine,but she didn't see me like that,and i knew it.

I want to tell her to know that i dont us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why. Kwenye Mazishi Miaka ilipita i looked down katika jeneza lilokuwa na msichna ambaye alikuwa ni "bestfriend" wangu,Katika Service ya mazishi wakasoma diary ya Bestfriend ambayo alikuwa akiiandika enzi za maisha ya chuo' Diary yake ilikuwa Ilikuwa ikisomeka hivi I stare at him napenda awe wangu,but he doesn't notice me like that,and i know it,i want to tell him,i want him to know that i dont want us to be just friends,i love him but i'm just to shy,and i dont know why.

I wish he would tell me he loved me! Nilipiga magoti huku nikilia nikijisemea moyoni i wish ningemwambia tu ukweli,nimeshachelewa sipo nae tena katangulia mbele za haki i cried!! Vunja ukimya. Stori Tamu Kweli,ina maelezo yaliowekwa kwa uwasi wa aina yake.

Kwaiyo msichana ananimpenda sana ila ameenda kwa mwingine inakuaje Kiswaenglish hicho jamani kam ni Kiswahili basi iandikwe kiswahili. Na sio kuchanganya Kiswahili na English vibayo hivyo mpaka kinakua kigumu kueleweka.

Kwa mfano jinsi gani boyfriend wake broke her heart. Ila strory nzuri. Sawa, jina langu ni "Merly Ovando". Nimeolewa na mpenzi wangu wa chuo kwa miaka 7 bila mtoto. Tulijaribu kwamba wote ndani ya uwezo wetu wa kubeba mtoto lakini bila ya kujitahidi juhudi zote zilikuwa za kutoa mimba.

Tunafanya vipimo tofauti vya matibabu lakini hakuna kitu kinachoonekana kibaya na sisi. Vitu vilikuwa vibaya zaidi ya muda hadi kufikia kwamba nilikuwa karibu kufungua talaka kwa sababu ya kutokuwa na uwezo wa kulea watoto, lakini John aliendelea kunitia moyo.

Mafanikio yalitokea wakati nilikutana na Maxwell, rafiki yangu wa zamani, na nikamwambia juu ya kutokuwa na uwezo wa kuwa na mtoto na kiasi gani tumekwenda ili kuhakikisha tuna mtoto. Maxwell alituletea kipaji hiki cha ajabu na kikuu ambacho hatimaye alisaidia Ingawa hatukuwa mashabiki wa aina hii ya kitu, tuliamua kujaribu kwa kukata tamaa kwa sababu tulikuwa tamaa na hatukuwa na uchaguzi mwingine Alifanya maalum sala na tulitumia mizizi na mimea juu yetu Amani ametuhakikishia kuwa nitakuwa na mjamzito kabla ya mwisho wa siku 90 miezi 3.